ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 เมษายน 2019, 10:09
MONKINGZA MONKINGZA ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

MONKINGZA is on a distinguished road
Default รบกวนช่วยทำโจทย์ด้วยครับผม ขอร้องทุกๆท่านครับ

เรื่องของแคล 2 ครับ ต้องการให้ทุกๆท่าน ช่วยแสดงวิธีทำแต่ละข้อให้หน่อยครับผมอยากทำความเข้าใจจากวิธีทำครับ คือผมไม่รู้จะเริ่มยังไงดี คือผมต้องใช้แก้อักษรระดับครับ ปัคือผมไม่สามารถเข้าใจได้เลยครับเพราะ เรียนผ่านไปนานมากเกือบเทอมแล้วครับเเล้วกลับมาแก้ย้อนหลังถ้าไม่ผ่านผมจะถูกซ้ำชั้รครับ ผมอยู่ รร ทหารครับ ช่วงนี้ติดซ้อมงานราชพิธีไม่มีเวลาอ่านทบทวนเลยจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับ จะพิมหรือเขียนใส่กระดาษมาก็ได้ครับ

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

13 เมษายน 2019 10:15 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 4 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ MONKINGZA
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้