ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 พฤษภาคม 2007, 16:13
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

เห็นข่าว ม. 6 ผูกคอตายเมื่อเช้า ที่พลาดวิศวะจุฬา แต่ได้วิศวะเกษตร แล้วไม่สบายใจเลยครับ

พอถึงวันนี้ เมื่อผมมองกลับไปสมัยตอน ENT ผมกลับรู้สึกแค่ว่า ENTRANCE มันก็แค่ประตูเล็กๆบานนึงเท่านั้น

หวังว่า น้องๆที่นี่ในอนาคตทุกคน จะภูมิต้านทานจิตใจแข็งแรงทุกคนนะครับ(หากว่าวันนึงมันไม่เป็นอย่างที่หวังไว้) และขอยินดีกับทุกคนที่ได้คณะตามที่ต้องการ