ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤศจิกายน 2021, 03:54
orion orion ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

orion is on a distinguished road
Default คู่มือเตรียมสอบคณิตศาสตร์ทุนเล่าเรียนหลวง

สวัสดีครับสมาชิก MCT ทุกๆ ท่าน

ผมได้เขียนหนังสือใหม่ “คู่มือเตรียมสอบคณิตศาสตร์ทุนเล่าเรียนหลวง”

เหมาะสำหรับนักเรียนที่จะสอบทุนคิงและทุนรัฐบาล ม.ปลาย (ทุน​แบงก์ชาติ, ทุน ปตท. สผ., ทุนทางด้านวิทยาศาสตร์) และผู้สนใจทั่วไปทุกคนครับ

มีคนเคยบอกว่าจะสอบทุนเล่าเรียนหลวงได้ ต้องใช้ทุนทรัพย์สูงในการเรียนพิเศษและเตรียมตัวแต่ละวิชา ขอเสนอหนังสือเล่มนี้เป็นทางเลือกเล็กๆ สำหรับผู้ที่ต้องการเตรียมตัววิชาคณิตศาสตร์ครับ

หนังสือเล่มนี้ให้ทั้งข้อมูลการสอบเรียนต่อทั่วไป ข้อมูลการเตรียมตัววิชาคณิตศาสตร์ เนื้อหาคณิตศาสตร์ที่สำคัญบางส่วน และเฉลยข้อสอบเก่าย้อนหลัง

ขอฝากหนังสือเล่มนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกท่าน ขอบคุณครับ

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้