ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 ธันวาคม 2021, 21:57
ฟินิกซ์เหินฟ้า ฟินิกซ์เหินฟ้า ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

ฟินิกซ์เหินฟ้า is on a distinguished road
Default สอบถามการสอบสมาคมคณิตศาสตร์ สพฐ นานาชาติ 2564

เดี๋ยวนี้รุ่นน้องๆโดนผลกระทบ Covid ไม่ได้สอบทั้งสองรายการเลยใช่ไหมครับ ได้ข่าวมาเช่นนั้น เมื่อปีก่อนหน้า คาดว่าปีนี้คงเหมือนกัน
เสียดายมากครับ อยากใช้พื้นที่ตรงนี้เรียกร้องหรือสนับสนุนให้จัดสอบออนไลน์ครับ มันคงไร้สีสันน่าดูถ้าไม่มีสองรายการสำคัญ

หวังว่าจะมีผู้หลัก ผู้ใหญ่ หรืออาจารย์มาอ่านกระทู้ของผมนะครับ

(เพราะสมาคมคณิตศาสตร์ ถ้าเปรียบกับฟุตบอล ในเรื่องความสำคัญ ก็คงเป็น FA CUP ถ้วยเก่าแก่ประวัติศาสตร์ยาวนานที่สุด
ส่วน สพฐ นานาชาติ ก้เหมือน UEFA Euro
ผมให้TMO IMO เป็น FIFA World Cup)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้