ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 มีนาคม 2002, 12:07
Zigma F - 1 Zigma F - 1 ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Zigma F - 1 is on a distinguished road
คงไม่ต้องเรียน Mathematical Model ก็ได้ครับ แต่หมายความว่าถ้าเรียนแล้วก็สามารถแก้ปัญหาได้ดีกว่าคนที่ยังไม่ได้เรียน ผมก็ยังไม่ได้เรียนเหมือนกันแต่ผมแค่อยากรู้โจทย์ข้อนี้ว่าเป็นอย่างไร และคงไม่อยู่ในเรื่องไหนหรอก ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน อยู่ดีเขาก็ถามขึ้นมาลอย ๆ แล้วก็ปล่อยทิ้งไว้ให้คาใจ แล้วก็ให้แก้ปริศนาเอาเอง ดีไม่ดีถ้าหาคำตอบได้แล้ว อาจจะเป็นทฤษฎีใหม่ก็ได้มั้ง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้