หัวข้อ: เกม 24 ชวนคิด
ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 พฤษภาคม 2007, 01:09
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ 254149 View Post
มันต้องมีคำตอบซี้ พวกเราจะพยายามอย่ายิ่งๆๆๆๆ อย่าท้อแท้ <censored>... ... .... ....
แล้วผมจะพยายาม สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คำตอบน่ะมีแน่ครับ แต่ดูจากโจทย์แล้ว หากไม่กำหนดเงื่อนไขอื่นเพิ่มเติม หรือไม่ใช้คอมช่วย คงหาคนตอบยากครับ

ลองนึกดูง่ายๆ หากจะเช็คคำตอบหลังจากแทรกเครื่องหมายเข้าไประหว่างตัวเลขอย่า่งเดียวก็เป็นพันแบบแล้ว ไม่นับอีกว่าจะสลับตัวเลขได้ หรือใช้วงเล็บได้ ไม่ต้องไปไกลกว่าบวกลบคูณหารก็เยอะจนขี้เกียจจะคิดแล้วครับ สมัยนี้คงไม่มีคนมานั่งทดมือทีละตัวหรอกครับ แต่ก็จะรอดูนะครับว่าใครจะลองเขียนโปรแกรมรันวิํธีออกมา เพราะผมสารภาพว่าผมก็เขียนไม่เป็น

อ้อ ระวังการใช้ภาษาในบอร์ดด้วยครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้