ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มิถุนายน 2007, 15:39
Nizanisa Nizanisa ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Nizanisa is on a distinguished road
Icon22 ช่วยด้วยค่ะ เกี่ยวกับ หนังสือ discrete math

คือว่าตอนนี้เรียน independent study วิชา discrete math อยู่ค่ะ แต่ว่าปัญหาคือ หนังสือพวก textbook ต่างๆไม่มีเฉลยคำตอบท้ายเล่มค่ะ เลยไม่รู้ว่าที่ทำมาผิดหรือถูก เพราะต้องศึกษาด้วยตัวเอง ไม่ทราบว่าพี่ๆเพื่อนๆคนไหนรู้จักหนังสือเล่มไหน ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ได้ทั้งภาษาอังกฤษและไทยค่ะ จะเป็นความกรุณามากๆเลยค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้