ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มิถุนายน 2007, 20:17
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

เสาร์ อาทิตย์นี้มีงาน นิทรรศการ การศึกษาต่อออสเตรเลีย ที่ Royal paragon Hall ครับ ใครอยากได้ข้้อมูล หรือสมัครเรียนต่อออสเตรเลีย หรือพวกสอบ IELTS ก็ลองไปดูแล้วกันครับ (งานเริ่ม 11 โมง)

p.s. ผมขอตั้งข้อสังเกตนิดนึงนะครับ คือ ผมไม่เคยเห็นป้ายโฆษณา หรือประชาสัมพันธ์ นิทรรศการ เรียนต่อ USA เลย จำได้แต่ว่า ออสเตรเลีย จัดบ่อยมากๆๆๆ ปีละหลายรอบและมีทุกปี ส่วน อังกฤษกับแคนาดา ก็พอจะเห็นบ้างประปราย แต่ก็จัดในโรงแรมหรูๆ ส่วน USA ที่ใครๆก็อยากจะไปกันเนี่ย แทบไม่ค่อยเห็น สงสัยเขาคงไม่ง้อ คนเอเชียไปเรียนมั้งครับ