ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 กรกฎาคม 2007, 21:10
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ขอบคุณที่อัพเข้า mediafire ครับ ช่วงหลังๆผมแทบโหลดอะไรจาก uploadtoday ไม่ได้เลย
ถ้า่โหลดตรงๆ mediafire ไม่ค่อยมีปัญหา แต่หากใช้ idm มักจะมีปัญหาช่วงท้ายๆไฟล์ครับ
แต่ผมก็คิดว่าบางทีใครโหลดจา่กไหนช้ากว่าเร็วกว่าขึ้นอยู่กับไอพี(ที่อยู่)ครับ

แต่จะว่าไปตั้งแต่เปิดกระทู้มาได้สองสามวัน ผมติดโน่นติดนี่ยังไม่ได้แลข้อสอบเลย เดี๋ยวต้องดูซะหน่อยแล้ว

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้