ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กรกฎาคม 2007, 11:07
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

ศาสตราจารย์ ดร. ชิดชนก เหลือสินทรัพย์ เป็น Computer Scientist ครับ แต่ทำงานอยู่ที่ภาควิชาคณิตศาสตร์ จุฬาฯ เพราะว่าที่จุฬาฯภาควิชาคณิตศาสตร์กับคอมพิวเตอร์เป็นภาคเดียวกันครับ เลยมีทั้งนักคณิตศาสตร์และ Computer Scientist ปนกันอยู่ แต่ ดร.ชิดชนกก็ทำวิจัยที่ค่อนมาทางคณิตศาสตร์ด้วยเหมือนกันมั้งครับ คนนี้ผมไม่มีข้อมูลครับ

มีคนสุดท้ายของคุณ passer-by คนเดียวครับ ที่ผมยังไม่รู้จัก และไม่เคยเห็นตัวจริง
ผมขอไล่ชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ

1. ศ.ดร. สมพงษ์ ธรรมพงษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

Reseach Interest : Functional Analysis, Fixed Point Theory, Algebra

2. ศ.ดร. อำนวย ขนันไทย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

Reseach Interest : Differential Equations

3. ศ.ดร. ยุพาภรณ์ เข็มประสิทธิ์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

Reseach Interest : Algebraic Semigroup Theory, Ring Theory,

Algebraic Hyperstructures

4. ศ.ดร. กฤษณะ เนียมมณี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

Reseach Interest : Probability Theory, Analysis

5. ศ.ดร. ยงค์วิมล เลนบุรี มหาวิทยาลัยมหิดล

Reseach Interest : Mathematical Modeling in Life Science

คนสุดท้ายนี่ไม่ทราบจริงๆครับ คุณ nongtum/passer-by ถามต่อได้เลยครับ

07 กรกฎาคม 2007 11:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nooonuii
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้