ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 กรกฎาคม 2007, 20:20
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Mr.high View Post
ส่วนข้อที่บอกว่าศาสตราจารย์ในเมืองไทยมี ศ.ดร.ณรงค์ ปั้นนิ่ม ครับ อยู่ที่ มศว.
อาจารย์เพิ่งได้เลื่อนเป็น ศ. ไม่นานมานี้
เป็นข้อมูลใหม่ล่าสุดสำหรับผมจริงๆครับ ขอบคุณ คุณ Mr. High มากๆเลยครับ

ส่วนข้อ 23 ผมคิดว่าผมมีอีกสองคำตอบอยู่ในใจ รอสมาชิกท่านอื่นมาตอบก่อนครับ สิทธิ์ในการตั้งคำถามข้อต่อไปยกให้คุณ Mr.High ครับ