ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 กรกฎาคม 2007, 07:52
Aรักการเรียนครับป๋ม Aรักการเรียนครับป๋ม ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Aรักการเรียนครับป๋ม is on a distinguished road
Default เรื่องหนังสือคณิตศาสตร์งับอ่านหน่อยนะ...

สวัสดีครับ คือว่า วันเกิดปีนี้อ่ะผมอยากได้หนังสือ4เล่มนี้มาก The art and craft of problem 102 combinatorial problems 103 trigonometry problems 104 number theory problems อ่ะครับ อยากได้สี่เล่มนี้มาก วันนี้ผมก็ไปอ่านเจอ!!! ในฟรีสไตล์search คำว่า 104 number theory อ่ะมันมีกระทู้นึงจะแจกDLโหลดฟรีอ่ะไรซักอย่างอ่ะ แล้วไฟล์มันหมดอายุแล้วอ่ะครับ ถ้าใครมีใจเมตตากรุณา ขอบอกหน่อยนะครับว่า 4เล่มนี้ใครเห็นว่ามีที่ไหนบอกหน่อยเน่อ หรือถ้ามีไฟล์หนังสือในคอมผมขอหน่อยนะ A_sangkhapreecha@hotmail.com ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเรยนะครบ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้