ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 กรกฎาคม 2007, 20:09
Aรักการเรียนครับป๋ม Aรักการเรียนครับป๋ม ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Aรักการเรียนครับป๋ม is on a distinguished road

มันมีลิงค์นึงอ่ะครับ ผมsearch ว่า ebook แล้วมีกระทู้หนึ่งที่มีคนดูเยอะมากๆอ่ะประมาณ6000กว่าคนแล้วมี8หน้าอ่ะคือกระทู้นั้นมีคนแจก 101 Algebra ด้วยอ่ะครับแต่ว่ามันโหลดไม่ได้อ่ะ แล้วสำหรับ103 ขอบคุณมากๆเรยนะครับ

ปล. วิธีการเปลี่ยน.ps เป็น pdf ทำไงอ่ะครับ ผมทำไมเป็นบอกหน่อยนะว่าต้องกดตรงไหนยังไง ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้