หัวข้อ: !!! แจก E - Book Math 1 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 สิงหาคม 2007, 03:45
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

คุณ kartoon เซียนเรขาํฯอ้่างถึงทบ.หนึ่งในหนังสือเล่มหนึ่งในกระทู้นี้ ซึ่งบังเอิญผมมีพอดี งั้นผมแจกเลยละกันครับ
อ้อ แจกงวดนี้แจกรอบเดียว ไม่มีรอบสองนะครับ

Coxeter H.S.M., Greitzer S.L. Geometry revisited (AMS, 1967)(K)(T)(199s).djvu
in 1.51 MB rar
Code:
http://www.sendspace.com/file/s1w5ah
ลิงค์หมดอายุแล้วครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
สำหรับ link ของคุณ nongtum ผม download แล้วเปิดไม่ได้ครับ ไม่รู้ต้องทำอย่างไร
ถ้าแตกไฟล์ไม่ได้ ลองใช้ winrar หรือ 7zip แตกไฟล์ดูนะครับ
ถ้าอ่านไฟล์เดจาวู (.djvu) ไม่ได้ ให้ติดตั้ง djvu viewer นะครับ มีทั้งแบบ stand alone และแบบ plugin กับ browser ถ้าจำไม่ผิด

Stay Hungry. Stay Foolish.

17 เมษายน 2008 00:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: Double post merged
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้