ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มิถุนายน 2002, 07:59
ToT's Avatar
ToT ToT ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

ToT is on a distinguished road
Post ข้อสอบคัดตัว Olympiad สสวท. 2545

แฮ่ๆๆๆ ผมทำไม่ด้ายยยยย เลยครับ ตอนช่วงเติมคำตอบ ( ซึ่งมี 25 ข้อ ) ก็ไม่รู้จะเติมอะไร ( ถึงเติมไปความน่าจะเป็นที่จะถูกก็ = 1/ ( มีค่าเข้าใกล้ 0 ) 555 )

เอ้า ลองเอาไปทำกันดูเองแล้วกัน สำหรับคนที่ไม่ได้ไปสอบ สำหรับคนที่สอบไปแล้วก็ขอให้โชคดีทุกคนนะครับ ^^ พอดีเมื่อวานไม่ค่อยสบาย เพราะสอบในห้องแอร์เย็นมากกก ( ไปนั่งจุดที่แอร์เป่าพอดี เปงหวัดเลยยย วันนี้ต้องสอบคอม ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง)