ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 สิงหาคม 2007, 22:30
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aรักการเรียนครับป๋ม View Post
...ไฟล์หนังสือ Euclid's78 theorem อะครับ แต่ว่าไฟล์มันหมดอายุแล้วอ่ะครับ(ไฟล์pdf) อยากให้พี่ๆช่วยUpload ให้ห่น่อยนะครับ
ขอมาก็รับไปครับ: pdf หน้่าคู่
Code:
http://www.sendspace.com/file/f8y4tl
ผมไม่ได้เข้าที่วิชาการดอทคอมมาพักใหญ่ เำพราัจนแล้วจนเล่าผมก็ยังล็อกอินไม่ได้สักที แวะไปอัพเดทที่นั่นด้วยเลยละกัน
โดนระบบดัก spam ลบข้อความทิ้งซะอย่างนั้น เอาเป็นว่าใครที่ยังล็อกอินเข้าวิชาการได้ช่วยเอาลิงค์ไปโพสต์ต่อละกันนะครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aรักการเรียนครับป๋ม View Post
หนังสือที่ชื่อว่า เสริมความรู้มุ่งสู่คณิตศาสตร์โอลิมปิกนี่ดีใช่ป่ะครับ ผมจะได้ซื้อมาอ่านมั่งอิอิ
ของ อ.ดำรง ทิพย์โยธา ใช่ไหมครับ หนังสือชุดนั้นผมไม่เคยได้อ่านละเอียดนะ คิดว่าเนื้อหาบางส่วนอาจจะลึกไปนิด อาจหนา่ไปหน่้อย แต่ถ้่าเข้าใจก็จะช่วยทำโจทย์ได้มาก แต่้ถ้าซื้อได้ก็ซื้อมาเถอะ เพราะเล่มแรกๆเริ่มหายากแล้วครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.

31 สิงหาคม 2007 22:39 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้