ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 กันยายน 2007, 11:10
SOS_math's Avatar
SOS_math SOS_math ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

SOS_math is on a distinguished road

ขอเพิ่มรายชื่อศาสตราจารย์ (คณิตศาสตร์) ในประเทศไทย อีกนะครับ

ศ.วิเชียร เลาหโกศล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
ศ.สุเทพ สวนใต้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ศ.ไพโรจน์ สัตยธรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
ศ.สมยศ พลับเที่ยง มหาวิทยาลัยนเรศวร

สรุปก็ประเทศเราก็มีเกิน 10 คนนะครับ

ปล. เข้าใจกันว่าท่านเหล่านี้ ได้รับตำแหน่งแล้วหรือไม่ก็รองลงนามแต่งตั้งอยู่นะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้