ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 กันยายน 2007, 09:17
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

ขอตอบข้อ 39 ก่อนนะครับ

1. กว้าง คูณ ยาว ร้องโดย เกี๊ยง เกียรติศักดิ์ เวทีวุฒาจารย์(หนึ่งในสมาชิกวงเฉลียง) ไม่ทราบว่าร้องไว้ในอัลบั้มไหนครับ

2. สามมิติ เพลงของวง Paradox จากอัลบั้ม On the Beach

3. 2 - 1 = 0 เพลงของวง Peak จากอัลบั้ม สุดขอบ

แถมอีกหนึ่งเพลงครับ เพลงนี้ผมจำได้ว่าเคยฟังเมื่อตอนเด็กๆ เก่ามาก

4. สูตรรักนักเรียน เพลงของวง พลอย จากอัลบั้ม สุภาพบุรุษนักฝัน