หัวข้อ: !!! แจก E - Book Math 1 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 ตุลาคม 2007, 22:07
king_killer's Avatar
king_killer king_killer ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

king_killer is on a distinguished road

โหลดมาเปนภาษาอังกิดอ่ะครับผมเพิ่งมาใหม่ใช้โปรแกรมไรช่วยแปลคับ ทำไม่เปน อ่ะ

ผม อยาก ได้ หนัง สือ the art and craft of problem solving อ่ะครับ และ หนังสือ ดี ๆ ของ E-Book ด้วย อ่ะ ครับ แต่ อยากได้ เล่ม the art มาก ๆ และก้อช่วยแนะนำ หนังสือ ดีๆ ด้วยครับ ผมอยุ่ ม.3 เรียนก้องั้นๆ เมล ผม yokrok_123@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ อยากเรียนเก่งๆ ครับ กำลังพยายาม

ผมอยากได้หนังสือที่สอนวิธีคิด วิธีแก้ปัญหา ไม่ว่าเราจะเจอโจทย์แบบไหน แต่เราเรียนมาแล้ว สามารถนำมาพลิกแพลงได้ และคิดได้ ผมตั้งใจจริงๆ เพราะอยากเรียนเก่งๆ

17 เมษายน 2008 01:00 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้