ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 พฤศจิกายน 2007, 22:17
kanakon's Avatar
kanakon kanakon ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

kanakon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aรักการเรียนครับป๋ม View Post
ใช่ครับ ถ้า$a^4+b^4+c^4$ จะตอบ $/frac {25}{6}$ แต่ผมอยากรู้อ่ะว่ามาจากหนังสืออ่ะรไหรือเปล่าเห็นเพื่อนผมบอกเอามาจากสอวน.รอบสุดท้าย และก็ถามหนังสือของเตรียมฯด้วยนะครับอิอิ
หนังสือ Winning Solutions ของ Edward Lozansky และ Cecil Roussau เรื่อง symetric function หน้า 103 ครับ

$$|I-U|\rightarrow \infty $$

07 พฤศจิกายน 2007 22:22 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ kanakon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้