หัวข้อ: ใครผิด
ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 ธันวาคม 2007, 22:32
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ faliona View Post
ขอบคุณมากคะ สงสัยหนังสือคงพิมพ์ผิด ฝากข้อ 2,3 ด้วย เออ คุณหยินหยางคะ อยากให้ช่วยอธิบายความสัมพันธ์ให้หน่อยดิ มองไม่ออก <ข้อ 2> ส่วนข้อ3หนังสือเฉลยแบบฐานสามเหลี่ยมนะ รู้สึก ลืมเอาหนังสือลงมา เดี๋ยวพรุ่งนี้ดูให้อีกทีนะคะ แต่ลองคิดดูก่อน น่าจะwork
ข้อ 3. ถ้าฐานสามเหลี่ยมก็ 220 ผล
ส่วนข้อ 2 ถ้ามองไม่ออกก็ต้องพยายามค้นหาจากกระทู้ที่ว่า ที่ผมให้ค้นเพราะว่าอยากให้อ่านของคนอื่นที่แสดงความคิดเห็นด้วย ความรู้ที่ได้มาถ้าได้มาง่ายจะอยู่ไม่ทนนะครับ เอาใจช่วย ลองดูก่อนครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้