ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 กุมภาพันธ์ 2008, 22:02
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ นายสบาย View Post
โทษทีครับ
บางทีผมpost โจทย์อยู่ก็ขึ้นให้ login ใหม่หลายครั้ง จน เสียเวลา หมด กำลัง post โจทย์ เลยครับ
ถ้าจำไม่ผิดจะ set ไว้ที่ 2 ชม. นะครับ ใช้ IE หรือเปล่า ถ้าใช้ IE อาจจะมีปัญหานะครับ (ขอเดา เพราะปัญหาส่วนมากจะเกิดกับผู้ใช้ IE แต่ถ้าเป็น firefox จะแทบไม่เคยมีปัญหาเลยสักครั้ง)

สำหรับวิธีการจะตอบ ปกติผมจะพิมพ์ใน notepad ก่อนนะครับ จากนั้นค่อย login แล้ว copy ซึ่งถ้าทำแบบนี้ให้เคยชิน ปัญหาเรื่องการพิมพ์นานแล้วเกิดปัญหาภายหลังก็จะหมดไป ลองดูนะครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้