ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มีนาคม 2008, 11:27
Tony Tony ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Tony is on a distinguished road

คือตอนนี้ทางโรงเรียนสั่งห้ามขาย (แต่เราก็ยังคงแอบขาย เพราะต้องการเงินไปจัดการแข่งขันดังกล่าว)
อาจจะเห็นพี่ๆ แถวๆประตูเตรียมฯ หรือตามโรงเรียนกวดวิชาต่างๆ แต่หาตัวยากหน่ิิอยเพราะหลังจากสั่งห้ามขาย เราต้องระมัดระวังตัวกันมากขึ้น
ปล. เราไม่ได้บังคับนักเรียนซื้อ เพื่อที่จะสอบเข้าเตรียมอุดมนะครับ แต่บังเอิญมาขายกันช่วงนี้พอดี และหนังสือยังเป็นของม.ต้นอีกด้วย

สำหรับเรื่องการสั่งซื้อทางไปรษณีย์นั้น ผมจะดูก่อนละกันนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้