หัวข้อ: ถามหน่อยนะ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 เมษายน 2008, 22:35
M@gpie's Avatar
M@gpie M@gpie ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

M@gpie is on a distinguished road

คนในบอร์ดยินดีตอบนะครับ ไม่ต้องบอกหรอกครับว่าจะฝึกมากฝึกน้อย เก่งไม่เก่ง จบคณิตไม่จบคณิต
เพราะ ในที่นี้ไม่ได้มาประชันว่าใครเก่งใครไม่เก่ง ใครเรียนเยอะใครเรียนน้อย หรือ ใครเคยแข่งอะไรหรือไม่เคย
เวลาจะตอบก็อยู่ที่ว่าคนอ่านจะเข้ามาพบเมื่อไร มีเวลาคิดไหม เพราะทุกคนคงไม่ได้ว่างเพื่อนั่งตอบโจทย์ทั้งวันน่ะครับ
ไม่แนะนำให้ใช้คำพูดประชดประชันแบบนี้นะครับ

คนที่เก่งจริงๆ เค้ามีคุณธรรมครับ เค้าไม่ดูถูกคนอื่นครับ

10 เมษายน 2008 22:37 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ M@gpie
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้