ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 เมษายน 2008, 20:55
RETRORIAN_MATH_PHYSICS's Avatar
RETRORIAN_MATH_PHYSICS RETRORIAN_MATH_PHYSICS ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RETRORIAN_MATH_PHYSICS is on a distinguished road

โอ้ ไอ้น้องทำไมมีความคิดประเสริฐเช่นนี้เล่า
บางครั้งเราก็ต้องเห็นใจคนที่เขามีการเรียนรู้ช้า คือต้องให้คนอื่นสอนคอยอธิบาย เพราะเขาอ่านเองไม่เข้าใจต้องมีคนมาคอยจี้ แก้ไขจุดบกพร่อง คนเรามันไม่ได้เหมือนกันทุกคนหรอกครับ

แต่ที่ผมเห็นมันล้วนแต่อยากไปเที่ยวเล่น(บางคนนะครับ)บางครั้งเงินซื้อของเอย เงินใช้สอยเอย เยอะกว่าค่าเรียนอีกครับ พูดได้คำเดียวครับ นานาจิตตัง 555555555