ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 พฤษภาคม 2008, 19:07
RoSe-JoKer's Avatar
RoSe-JoKer RoSe-JoKer ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RoSe-JoKer is on a distinguished road

ตอบคุณ owlpenguin ในข้อสอบนั้นผมทดอยู่นะครับแต่ข้อนั้นผมก็ตอบ $3^{10}-2^{10}$ ไปนั้นแหละผมไปลบกรณี A เป็นเซตว่างไป - - ผิดเลย 5 5
http://www.mathlinks.ro/viewtopic.php?t=150465 << วันที่สองข้อที่สอง
>>ยินดีกับพี่ Rose-JoKer และคุณ tatari ด้วยนะครับ
ผมว่าคราวนี้ผมคงตามพี่ RoSe-JoKer หลายคะแนนเลยนะครับ
แต่ก็ยังดีที่ได้เหรียญทองเหมือนกัน <<
อันนี้ผมฟลุ๊คครับ น้อง dektep โหดกว่าผมมากๆๆๆๆ อีกอย่างผมเป็นที่โหล่ค่ายด้วยครับ ส่วนเรื่องคะแนนนำผมว่าไม่ใช่หลายคะแนนหรอกครับคงไม่ถึง 3 คะแนนครับที่ห่างกันนิดเดียวเอง
ปล.ผมรู้สึกว่า TMO เหมือนงาน meeting Mathcenter เลยครับ - -"
ปล2.รู้สึกว่าจะมีคนบอกว่าได้วันที่ 2 ถึง 4 ข้อเลยนะครับ ว่าแต่เอ๊ะใครกันหนอออ ไซโคเก่งจัง 5 5

09 พฤษภาคม 2008 19:43 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ RoSe-JoKer
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้