ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 พฤษภาคม 2008, 01:19
dream's railway dream's railway ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

dream's railway is on a distinguished road
Send a message via MSN to dream's railway

เหอะๆ บอกตามตรงครับว่าหัวผมไม่ถึงโอลิมปิกแน่ๆ
อย่างน้อยก็คงแค่ผมที่ทำระดับมัธยม (ซึ่งทำไม่ได้หลายข้ออีกด้วย)
ผมไม่เก่งคณิตศาสตร์(ถ้าเทียบกับหลายๆคนที่นี่น่ะคับ) แต่อยากลองร่วมแข่ง ร่วมคิด สนุกๆกัน

ป.ล. ทำไมข้อ 4 คะแนน ยากกว่าข้อ 5 คะแนนจังครับ
แหะๆๆ ผมทำข้อสี่คะแนนไม่ได้เลยอ่าา แหะๆ