ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 พฤษภาคม 2008, 09:21
Nickname's Avatar
Nickname Nickname ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Nickname is on a distinguished road

ระดับมัธยมควรจะแยก เป็น ม.ต้นและ ม.ปลายครับเพราะว่าผมลองทำแล้วมันต่างกันค่อนข้างมากเลยครับ
ของ ม.ต้นควรเป็นแบบApplicationมากกว่าแต่ใช้ความรู้ในระดับปานกลาง
ส่วนของ ม.ปลายควรเป็นแบบใช้ความรู้ระดับสูงของ ม.ปลายเพื่อแก้ไขปัญหาในระดับที่สูงขึ้นครับ
*ผมอยู่ ม.ต้นทำของมัธยมได้ประมาณ 2-3ข้อเอง(ไม่แน่ใจว่าจะถูกหรือเปล่า)