ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 พฤษภาคม 2008, 02:30
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

ขอบคุณคุณ nongtum ที่ทำให้การแข่งขันเกิดขึ้นเป็นรูปธรรมครับ

เรื่องระยะเวลาในการจัดแต่ละรอบเห็นด้วยกับคุณ Top ที่ควรขยายเวลาให้มากขึ้น
งานจะได้ไม่หนักเกินไปโดยเฉพาะคุณ nongtum ที่รับผิดชอบในเกือบทุกเรื่อง
ตัวผู้เข้าแข่งขันเองก็จะได้มีเวลาคิดและตรวจทานคำตอบมากขึ้นด้วย

ยกเว้นรอบพิเศษที่อาจจะมีเงื่อนไขต่างกันไปตามความเหมาะสม

เรื่องจำนวนข้อสอบที่ส่งเข้าคัดเลือกผมก็เห็นด้วยกับคุณ Top
ที่ให้ส่งได้ไม่จำกัด จะได้มีโจทย์ให้เราเลือกได้มากขึ้น

เรื่องการแยกระดับมัธยมออกมา้เป็นสองระดับผมก็ว่าดีครับ
เำพราะสองระดับนี้ต่างกันมากทีเดียว