หัวข้อ: !!! แจก E - Book Math 1 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 พฤษภาคม 2008, 20:23
Aรักการเรียนครับป๋ม Aรักการเรียนครับป๋ม ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Aรักการเรียนครับป๋ม is on a distinguished road

อืม? หนังสือThe art of problem solvingไม่มีหยอคัฟ ทำไมผมไปดูในเวปนี้ www.artofproblemsolving.com หรือไม่ก็ไปMathlinks แล้วไป Books มันมี Recommended books ชื่อ The art of problem solving อ่า แล้ว หนังสือ 6หนุ่มบนเวที Count down มันมีผู้หญิงคนนึง ชื่อ เมลานี วู้ด เธอสอบได้Mathcounts เป็นที่1เมื่ออยู่ม.2 และทางกระทรวงได้ให้ของรางวัลที่ระลึกเป็น หนังสือ The art of problem solving เขียนโดย ริชาร์ด รัซสิคง้ะกัฟ งงTwT อยากได้มากมาย ใครมีไฟล์กรุณาแบ่งผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากมายครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้