ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มิถุนายน 2008, 23:32
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Timestopper_STG View Post
ข้อ 4 ประถมน่าจะตกคำว่า "ในรูปของ A,B"
ข้อ 3 มัธยมต้นสะกดคำว่า "ลูกบาศก์" ผิดครับ
ข้อ 4 ประถม คุณหยิินหยางก็ลืมพิมพ์ ผมก็อปมาตรงๆก็ลืมดูไป ขอบคุณครับ
ส่วนคำว่า ลูกบาศก์ นี่ หลังๆผมใช้แต่ตัวย่อหรือภาษาอังกฤษ จนลืมไปเลยว่าการันต์ตรงไหน ขอบคุณครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Nickname View Post
ทำไมของมัธยมต้นตรงAttachment 831เข้าไม่ได้อะครับ
แก้ไขแล้วครับ ที่เข้าไม่ได้คงเป็นเพราะผู้ดูแลหรือผู้ออกโจทย์เท่านั้น ที่สามารถเห็น attachment ในกระทู้ส่งโจทย์ครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.

13 มิถุนายน 2008 23:33 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้