ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 มิถุนายน 2008, 00:34
RETRORIAN_MATH_PHYSICS's Avatar
RETRORIAN_MATH_PHYSICS RETRORIAN_MATH_PHYSICS ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RETRORIAN_MATH_PHYSICS is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ pakdee View Post
เรียนดีว่าครับ เพราะอาจารย์สอนพิเศษเหมือนจะให้ความรู้มากกว่าในห้องเรียนนะครับ
เอ๋ แต่การสอนพิเศษเขาชอบพาตะลุยโจทย์ไม่ใช่หรอครับ แล้วที่เขาเอามาสอนเขาจะคัดแค่ที่ออกข้อสอบบ่อยๆ มันเลยดูเหมือนได้อะไรมาก แต่มันจะไม่ค่อยได้บอกที่มาที่ไปหรอกครับ ถ้าความรู้ที่ว่าคือความเข้าใจในเนื้อหาและหลักการ ผมว่าในห้องเรียนมีมากกว่าครับ แน่นอนครับ เมื่อมีเวลาสอนมากกว่าย่อมสอนได้เข้มข้นกว่านะผมว่า