ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กรกฎาคม 2008, 21:32
อัจฉริยะข้ามจักรวาล's Avatar
อัจฉริยะข้ามจักรวาล อัจฉริยะข้ามจักรวาล ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

อัจฉริยะข้ามจักรวาล is on a distinguished road

อันที่จริงโจทย์ข้อนี้ผมเอามาจากหนังเรื่อง L change world ภาคล่าสุดคับ
และข้อนี้ ใช้การลากเส้นต่อเช่นเดียวกับคุณ Puriwatt แล้วใช้กฎของสามเหลี่ยมคล้าย
แต่ผมไม่รู้วิธีทำครับ ถ้าใครคิดได้ก็ช่วยทีนะคร้าบ ( ข้อนี้ตอบ AO : OC = 13 : 11 )

สวรรค์ไม่สร้างคนเหนือคน
และไม่สร้างคนใต้คน

12 กรกฎาคม 2008 21:36 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะข้ามจักรวาล
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้