ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 สิงหาคม 2008, 01:09
[Kalibre] [Kalibre] ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

[Kalibre] is on a distinguished road
Default ใครมีหนังสือคณิตเหล่านี้บ้างครับ ช่วยผมทีครับ

จากกระทู้นี้ครับ >>> http://www.mathcenter.net/forum/show...ighlight=AVISO

อยากทราบว่าใครมีหนังสือคณิตศาสตร์ที่ไม่สามารถหาซื้อเช่น AVISO (มหิดล)[*] Epitome (ต.อ.)[*] เลข (ต.อ.)[*] CRUX (ต.อ)[*] Kingdom Math (ต.อ.)[*] และ AVISO II
ดังในกระทู้นั้นบ้างครับ

มีใครยินดีถ่ายเอกสารให้ผมได้ไหมครับ ถือว่าเป็นการกระจายความรู้แก่ผู้สนใจคณิตศาสตร์ด้วยกันก็แล้วกันครับ
ค่าใช้จ่าย + ค่ารถ + ค่าเวลา ผมยินดีออกให้ครับ

ไม่ทราบว่ามีหนังสือแบบนี้อีกไหมครับที่จัดทำกันแบบ limited เก่าๆน่ะครับ อยากทราบชื่อหนังสือด้วยครับ

(ตอนนี้ก็กำลังหา Zenith Eximius TUGMOs กะ อยู่ครับ ยังไม่เจอซักที เห็นว่าของหมดไปนานแล้ว เลยไม่แน่ใจว่าจะซีร็อกส์ได้หรือเปล่า )

รบกวนช่วยทิ้งเมลไว้ให้ผมหน่อยครับ

12 สิงหาคม 2008 01:17 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ [Kalibre]
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้