หัวข้อ: IMSO 2551 รอบ2
ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 สิงหาคม 2008, 13:26
dektep's Avatar
dektep dektep ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

dektep is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ The jumpers View Post
ไซโคได้ทั้งวันเลยนะครับ คุณdektep
เห็นพ่อของน้อง The jumpers บอกว่าทำโจทย์ในวันที่สองได้หมดไม่ใช่เหรอครับ
เก่งครับเก่ง สุดยอดครับ เหรียญทองแน่ครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ The jumpers View Post
ทำเหมือนกันเดะๆเลยครับ(เก่งครับเก่ง ใครจะทำได้ละครับเนี้ย!!!)
ก็น้อง The jumpers ไงครับ เก่งสุดยอด

27 สิงหาคม 2008 13:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ dektep
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้