ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 กันยายน 2008, 19:38
square1zoa's Avatar
square1zoa square1zoa ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

square1zoa is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ RoSe-JoKer View Post
(Edit: Comment ผมคิดว่า solution ของ rep ข้างบนเจ๋งกว่าของผมเยอะเลยครับ :-) )
ครับแล้วก็มาดูวิธีของผมบ้างนะครับ Homogenize อสมการก่อนจะได้ว่าเราต้องพิสูจน์ว่า
$ดังนั้นจาก CID Theorem เราจึงได้ว่าอสมการที่กำหนดมาให้เป็นจริงนะครับคุณ mathstudent2 ว่าที่เหรียญเงินสสวท ปี 2551 จาก Rose_joker ผู้ตกรอบและไม่ได้เหรียญในการแข่งขันสสวทปี 2551
1. ของเราเหรอ

2. CID Theorem คือ? อธิบายด้วยครับ ไม่รู้จักจริง ของshurด้วย (พิมพ์ถูกหรือเปล่าครับ)

3.น้องrose joker ติดอยุ่แล้วครับ สู้ๆๆละกันครับ

05 กันยายน 2008 19:39 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ square1zoa
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้