หัวข้อ: อสมการ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 กันยายน 2008, 17:52
owlpenguin's Avatar
owlpenguin owlpenguin ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

owlpenguin is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ dektep View Post
ขอเพิ่มเติมครับ คุณ owlpenguin ไม่ได้เก่งแต่วิชานี้วิชาเดียวนี่ครับ เห็นได้เยอะทุกวิชาเลย
เทพไปหมดเลยนะครับ แบบนี้ใครจะไปสู้ได้ เก่งครับเก่ง 555
อย่างงี้มันไซโคกันเห็นๆแล้วครับ จะรุมไซโคคนไม่เก่งอย่างผมทำไมครับ ทั้งเหรียญเงินเหรียญทอง รอบ 2 (dektep, anonymous314)...

09 กันยายน 2008 17:52 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ owlpenguin
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้