ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กันยายน 2008, 21:49
อัครศักดิ์ บัวรสศักดิ์'s Avatar
อัครศักดิ์ บัวรสศักดิ์ อัครศักดิ์ บัวรสศักดิ์ ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

อัครศักดิ์ บัวรสศักดิ์ is on a distinguished road
Default ช่วยหาบทความหรือคำกล่าวเกี่ยวกับพระคุณครูหน่อยครับ

.....ผมอยากได้เป็นบทความหรือคำกล่าวก็ได้ครับ ผมได้เป็นตัวแทนต้องนำไปกล่าวหน้าเสาธงเนื่องใน โอกาส ที่จะมีครู 2 ท่าน เกษียณราชการ ผมก้อต้องออกไปกล่าว แต่ไม่รู้จะพูดอย่างไรให้ซึ้ง และผมก็เป็นคนคิดเรื่องคำพูดไม่ค่อยเก่ง ลองเขียนออกมาแล้วมันไม่ชอบอะครับ

ยังไงก็ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้