ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กันยายน 2008, 01:16
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
เรปนี้สำหรับ Hint และ Soltion ครับ (ขอฝาก Hint ไว้ก่อน)
Hint 5. เอาส่วนที่แรเงาไว้คิดสุดท้าย ไม่ยากครับคิดนานนิดหน่อย(แต่คำตอบออกมาเลขไม่สวยเลยแฮะ
Soltion 5. $\sqrt{\frac{20}{2\sqrt2-1}}$ ตารางหน่วย [อยากได้เลขสวยๆทำเอานะครับ วิธีทำขอฝากไว้ก่อนนะครับเดี๋ยวเอามาลงให้]
ผมว่าคงจะมีคนโจรกรรม เอาตัว $ \pi $ ของคุณ [SIL] ไปจากคำตอบแน่ๆเลย

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้