ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กันยายน 2008, 19:24
Britannica Britannica ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Britannica is on a distinguished road
Default ติวโอลิมปิกที่ไหน ดี-ไม่ดียังไง ?????

ขอถามพี่ๆที่เคยไปติวโอลิมปิกมา ช่วยบอกหน่อยครับว่า
1.อาจารย์โต้ง บ้านคํานวณ
ดีตรงไหน ไม่ดีตรงไหน แล้วworkหรือเปล่าที่ติว ทําให้เราสามารถเข้าใจได้ทะลุปรุโปร่งจนทําโจทย์หินๆได้หรือไม่
2.บ้านคณิตโบราณ
ดีตรงไหน ไม่ดีตรงไหน แล้วworkหรือเปล่าที่ติว ทําให้เราสามารถเข้าใจได้ทะลุปรุโปร่งจนทําโจทย์หินๆได้หรือไม่
3.Sup K
ดีตรงไหน ไม่ดีตรงไหน แล้วworkหรือเปล่าที่ติว ทําให้เราสามารถเข้าใจได้ทะลุปรุโปร่งจนทําโจทย์หินๆได้หรือไม่่
4.อาจารย์อรรณพ

ใน 4 ที่นี้ พี่ๆrecommendที่ไหนดีสุด workสุดครับ หรือว่ามีที่อื่น อาจารย์อื่นหรือพี่ๆในmathcenterจะแนะนําก็ได้ครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวก
ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้