ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 ตุลาคม 2008, 14:40
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -InnoXenT- View Post
- -a หลังจากลองได้เข้ามาอยู่ในเว็บบอร์ดนี้แล้ว รู้สึกว่า ตัวเอง ด้อยฝีมือ ยังไงไม่รู้ ฮ่าๆ

เลยกะจะลองหาเรียนพิเศษดูอ่ะคับ ไงๆช่วงนี้ผมว่างอยู่แล้ว เพิ่งติด SIIT ไป ==a เทอม 2 เลยว่าง

มันมีที่ไหนมีคอร์สพวกตะลุยโจทย์ สอวน. โอลิมปิก หรือโจทย์ยากๆพอจะแนะนำมั๊ยคับ - -a

ปล. สังเกตว่า คนที่เก่งกว่าผม อายุน้อยกว่าผมทั้งนั้นเลย

ตอนนี้ฝึกวรยุทธ์จากโจทย์โอลิมปิก สอวน. ฯลฯ จากเว็บพระตะบองอยู่อ่ะ (โจทย์ฟรี อิอิ)
จริงๆแล้วสำหรับผมไม่ได้เรียนพิเศษหรอกเคิ้บบบบบบบ

ผมเห็นเพื่อนไปเรียน แบบบว่าโคดเปลืองตังเรย สำหรับผมนะ แต่สำหรับเขาๆอาจจะว่าคุ้ม
ตอนปิดเทอมแม่ผมไม่อยู่บ้านอ่ะเพื่อนก้อไปเรียนพิเศษกันหมดผมก้อเรยก่อนปิดเทอมาโจดมาได้ได้มากที่สุดอ่ะแล้วก้อนั่งทำมันทุกวันๆๆๆ อาจจะมีพักบ้าง แล้วทำติดๆๆ กันแต่ไม่หักโหมมาก ผมว่ามันช่วยได้มากเรยเคิ้บบ พอมาเจอเพื่อนิกทีผมว่าเขาก้อไม่ได้ทิ้งห่างผมไปเท่าไหร่เรยนะครับ เพราะฉนั้นคนเราจะเก่งไม่เก่งไม่ได้ขึ้นอยู่กับที่เรียนซะหน่อยเนอะๆๆๆ
บางทีถ้าโจดหมดก้อโพสขอในเว็บบอร์ดเราเคยก้อได้มั้ง เพราะชาว mathcenter ใจดีกันอยู่แล้ว มั้งเนอะ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้