หัวข้อ: โจทย์ฮับ ^^
ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 พฤศจิกายน 2008, 20:28
Athrun Zala's Avatar
Athrun Zala Athrun Zala ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Athrun Zala is on a distinguished road

ขอบพระคุณมากฮับ ถ้ามีโจทย์ผมจะมาโพสต์ให้อีกนะฮับ ^^

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
เป็นโจทย์เข้าโรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์รอบที่ 2 ใช่หรือไม่ครับ
ถูกต้องนะฮับ ^^ อาจารย์ท่านหวังดีเอามาให้ทำ แต่พวกผมทำไม่ได้ น่าเศร้าอะไรอย่างนี้

06 พฤศจิกายน 2008 22:04 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้