ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 พฤศจิกายน 2008, 17:51
กรza_ba_yo's Avatar
กรza_ba_yo กรza_ba_yo ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

กรza_ba_yo is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
อย่าโยนมาสิครับพี่ก็ทำไม่เป็น
อ้าว
พี่[SIL]ก็ไม่รู้เหรอคับ
งั้นใครที่เทพๆก็มาช่วยหน่อยนะคับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ MirRor View Post
แล้วไปเอาโจทย์มาจากไหนล่ะครับ ไม่มีเฉลยที่ติดมาด้วยหรือไงอ่ะ -*-
เฉลยอะมีคับ
เเต่พี่ผมนิสัยไม่ดีมันฉีกไปหมดเเล้ว
เพราะต้องการกดดันผม
เเล้วทำไมคนถึงจะลุกไม่ได้

07 พฤศจิกายน 2008 20:54 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้