หัวข้อ: สอบ MWIT
ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 พฤศจิกายน 2008, 18:05
Kira Yamato's Avatar
Kira Yamato Kira Yamato ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Kira Yamato is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
เอ่อ โรงเรียนผม ครูเขาจัดการปริ้นไห้อ่ะเคิ้บบบบบ
คุณอยู่โรงเรียนอะไรหรอครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
ขอถามอีกข้อนะครับ ผมอยากรู้ว่าต้องทำคะแนนให้ได้เท่าไหร่ถึงจะสอบติดทั้งของคณิตศาสตร์และวิทยาศาสตร์เลยอ่ะครับ
เหอๆ อีก 11 วัน
ข้อนี้คงไม่มีใครตอบได้หรอกครับ
เพราะมันขึ้นอยู่ก่ะคู่แข่งอ่ะครับ
แต่ถ้าได้70ขึ้นทั้ง2วิชาก็น่าจะติดน่ะครับ
ส่วนผมนี่ยังไม่รู้ว่าจะรอดรึป่าวเลยครับ
คุณLightLuciferเก่งกว่าผมอีก

13 พฤศจิกายน 2008 20:03 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้