หัวข้อ: !!! gmail math problem !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 ธันวาคม 2004, 23:04
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

ได้ครับ. คุณ warut สมาชิกรุ่นเก๋ากึ๊ก ขอมาทั้งทีไม่ให้ได้ไง เหมือนเดิมครับ. pm มาอีกทีได้เลย ผมไม่แน่ใจว่าจะ invite : email address เดิมได้หรือเปล่า ไม่น่าจะได้นะครับ. จริง ๆ ก็ว่าจะแจกให้หมดก่อนสิ้นปีเป็นของขวัญปีใหม่น่ะครับ. ผมก็ไม่รู้ว่าจะให้อะไรกับสมาชิกในบอร์ดดี ทีแรกว่าจะแจก E-Book แต่โครงการนี้ยังอีกยาวนาน จังหวะที่ gmail : โผล่มาพอดี ...

28 ธันวาคม 2004 23:06 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้