ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 พฤศจิกายน 2008, 18:57
Julian's Avatar
Julian Julian ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Julian is on a distinguished road
Default การพิสูจน์ ทบ. พิทากอรัส

ผมเองอยากทราบการพิสูจน์ ทบ. นี้อ่ะครับ

ลองหาดูในกระทู้เก่าๆ หลายกระทู้และจากหน้าเว็บเอง

ผมอยากใจรู้วิธีพิสูจน์ที่หลากหลายบ้างอ่ะครับ

ขอความกรุณาทุกๆท่าน ช่วยพิสูจน์ให้ผมดูหน่อยด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

22 พฤศจิกายน 2008 19:58 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Julian
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้