ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 พฤศจิกายน 2008, 20:49
Kira Yamato's Avatar
Kira Yamato Kira Yamato ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Kira Yamato is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ AK/Pain View Post
ผมว่าข้าวโพดอะตายไม่เชื่อลองไปทำดูดิ มันไม่มีเนื่อเยื่อเจริญเพราะมันเปนใบเลี้ยงเดี่ยว ส่วนชบาเป็นใบเลี้ยงคู่มีเนื่อเยื่อเจริญ ชบาอ่ะตาไม่ตายเพราะมันจะเกิดเป็นอะไม่รู้พูดง่ายๆนะคล้ายๆกับการตอนกิ่งอ่ะใจมะ
ถ้าเป็นอย่างที่ว่าจริง
ผมว่าตายทั้ง2ต้นอ่ะ
และถ้าเป็นคำตอบนี้ล่ะก็ผมก็ถูก(แต่ผมว่าผมผิด)

25 พฤศจิกายน 2008 20:50 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Kira Yamato
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้