หัวข้อ: อ.โต้ง
ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 ธันวาคม 2008, 19:29
Julian's Avatar
Julian Julian ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Julian is on a distinguished road
Default อ.โต้ง

คือเนื่องจากผมเป็นเด็กบ้านนอกคนนึง

ที่อยากมาเรียนในกรุง และต้องการเรียนกะอ.โต้ง ที่บ้านคำนวณอ่ะครับ

คือ ผมมีปัญหาอยู่ว่า $ผมไม่รู้ระดับของตัวเองในเกณฑ์การเลือกคอร์สของอ.โต้งเค้า$

$ผมคิดไม่ตกว่าผมควรจะลงคอร์ส \ high solution \ 1 \ - \ 4 \ , \ pro \ , \ progessive \ ของอ.โต้งดีครับ$

ผมเองอยากจะดูโจทย์ที่อ.โต้งเค้าเอามาสอนอ่ะครับ เพื่อเป็นแนวทางในการเลือกคอร์สของอ.โต้งอ่ะครับ

ใครที่มีก็ กรุณาช่วยเอาลงให้ผมหน่อยเถอะครับ

ผมขอแค่ข้อเดียวก้อได้ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

08 ธันวาคม 2008 19:36 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Julian
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้