ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 ธันวาคม 2008, 22:28
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ @deknaew@หัดคิด@ View Post
เอ่อโทษนะครับ
ครือว่าคุณ ไลท์ลูซิเฟอร์ชื่อจริงว่า พชร นิลธรกุล รึเปล่าครับ
อิอิ
ตอบด้วย
ป่าวครับ คนนั้นเพื่อนผม อยู่โรงเรียนผู้ชายเยอะ
ผม ด.ช.สุเจตน์ จีระจิตตสัมพันธ์ อยู่โรงเรียน ผู้หญิงเยอะกว่าผู้ชาย 20 กว่า เท่า แต่เป็นชายแท้ครับ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้