ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 ธันวาคม 2008, 10:20
-*-''s Avatar
-*-' -*-' ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

-*-' is on a distinguished road

เล่นเกมส์ แนว mmorpg ไม่ก็ เกมแนววางแผนของ total war ครับ เล่นแล้วจะทำให้ฉลาดขึ้นจริงๆนะ -*-
ฟังเพลง จากวิทยุผ่านเน็ตอะ เปิดเองเลือกเพลงไม่ถูก
ทำโจทย์เลขที่เอามาจากเวป www.pratabong.com ครับ เยอะดี ฟรีด้วย อิอิ (เคยเรียนที่นี่)
อ่านหนังสือพวกประวัติศาสตร์ การเมือง การเงิน การลงทุน อะไรพวกนี้อะครับ อ่านไว้เพื่อได้ใช้ในอนาคต
อ่านการ์ตูนเก่าๆ ยืมเพื่อนมาอ่าน ไม่มีเงินซื้อเองT_T